ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಟ್ರಾನ್ಚ್2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ6

 

ಟ್ರಾನ್ಚ್ 2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-6 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Aruna V.R Female AE O/o EE, PWD   Division, Chithradurga-577501 PWD
2 Asmat Banu M B Female JE O/o   AEE, KNNL, VNC, Subdivision, Kamalapur, Vijayapura-583201 KNNL
3 Adarsha D B Male AE O/o   AEE, CMO, Mechanical Subdivision, Killa, Belagavi-580016 CMO
4 Bharath Kumar B Male JE O/o   AEE, KNNL, HLC, Subdivision-3, Siruguppa-583121 KNNL
5 Jakeer Husen Nadaf Male AE O/o   AEE, KNNL, Hirehala Project Subdivision, Kinnal, Koppal-583236 KNNL
6 Koteshwara Rao M Male JE O/o   AEE, KNNL, LLC, Subdivision-3, Ballari-583101 KNNL
7 Mallappa Tumbalagaddi Male JE O/o   AEE, KBJNL, NRBC, Subdivison-13, Amarapur Cross, Devduga, Raichur-584116 KBJNL
8 Mohan Kumar K.R Male JE O/o   AEE, KPM Subdivision, Channapatna, Ramanagar-562160 CNNL
9 Murtujkhadari Walikar Male AE O/o   AEE, KBJNL, MLI, Subdivision-6, Halagani, Babuleshwar, Bijapur-586125 KBJNL
10 Meghana J Female AE O/o   AEE, No-3, Gauging Subdiviison, Anandrao Circle, Bangalore-56009 WRD
11 Muneer Male JE O/o   AEE, KNNL, No-2, LLC, Siraguppa, Ballary-583121 KNNL
12 Pradeep Male AE O/o   AEE, KNNL, TLBC, No-4 Subdivision, Maski, Raichur-584124 KNNL
13 Prasanna Kamat Male AE O/o   AEE, KNNL, VRP Subdivision-4 Siddapura, Udupi-576229 KNNL
14 Padmavathi PT Female AE O/o   EE, VJNL, UBP, Division-6, Challakere, Chithradurga-577522 VJNL
15 Priyadarshini Patil Female AE O/o   AEE, CADA Engineering subdivision, No-2, Halhalli, Bhalki, Bidar CADA
16 Ramreddy Male JE O/o   AEE, KNNL, TLBC, Subdivision, No-2, Jawalgera,   Raichur-584128 KNNL
17 Rajeshwari S K Female JE O/o   AEE, Engineering Subdivision, Bhadra   CADA, Siddapura, Udupi -576229 Bhadra   CADA
18 Shivashankar Gopal   Mirji Male AE O/o   AEE, W & M, Subdivision, Hunasagi, Yadgiri-585215 CMO
19 Shreedhar U Male AE O/o   AEE, KNNL, No-2, BRRBC, Subdivision, DB Halli, Shimoga-577233 KNNL
20 Surjeeth Male JE O/o   AEE, KBJNL, NRBC, Subdivision-12, Amarapura Cross, Devadurga, Raichur-584116 KNNL
21 Syed Abdul Razak Male JE O/o   AEE, KBJNL, NRBC, Extension   Subdivision, Yarmaras Camp, Raichur-584135 KBJNL
22 Shivaranjini S R Female JE O/o   AEE, CNNL, No-5, VC Subdivision, Bannur, Mysuru-571101 CNNL
23 Shruthi Sri Female AE O/o   AEE, SSWBO, Subdivision, KERS, K.R.Sagar, Mandya KERS
24 Sowmya L Female AE O/o   SE, VJNL , Upper Bhadra Project Cricle No-1, B.R. Project, Shimogga-577115 VJNL
25 Sushma Female JE O/o   AEE, KNNL, Amaraja Project Canal Subdivision, Nimbarga, Alanad,   Kalburgi-585302 KNNL
26 Umesh Male   O/o   AEE, CMO, O & M Subdivision, Old Jewargi Road, Kalburgi-585102 KNNL
27 Udaya Kumar G R Male JE O/o   AEE, CNNL, No.3, Harangi Canal Subdivision Saligrama, K.R.Nagar,   Mysure-571604 CNNL
28 Umesh KM Male JE O/o   AEE, CMO, W & M Subdivision, Munirabad, Koppal-583222 CMO
29 Vijay Mahesh Kugali Male JE O/O   AEE, CMO, W and M Subdivision, Almatti-586201 CMO
30 Vinayaka H Male JE O/o   AEE, KBJNL, Koppal Lift Irrigation Subdivision-2, Kushtagi, Koppal-583277 KBJNL
31 Vijayalakshmi Hugar Female JE O/o   EE, CADA, IP Division, Kalburgi-585102 CADA
32 Veena Malikarjun   Bisanal Female AE O/o   EE, KBJNL, MLI Division-2, Babuleshwar, Vijayapur-586113 KBJNL


ತರಬೇತಿ ಫೋಟೋಗಳು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 06-06-2022 01:08 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080