ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಟ್ರಾನ್ಚ್2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ5

 

ಟ್ರಾನ್ಚ್ 2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-5 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Akshata Female AE O/o SE,   Tungabhadra Canal Constuction Circle, Yermaras camp, Raichur-584135 KNNL
2 Akash J K Female AE O/o   Research Officer, MTIB Division, KERS, Srirangapattana, Mandya-571607 KERS
3 Anisa M A Female JE O/o   AEE, No-4, KRS, Subdivision, Madegowdana Hundi Gate, T. Narsipura,   Mysore-571101 CNNL
4 Anitha M Dindawar Female AE O/o   AEE, KBJNL, Dam Subdivision-2, Almatti KBJNL
5 Anjinappa ST Male AE O/o   AEE, VJNL, UBP, Subdivision-15, challakere, Chitradurga-577522 VJNL
6 Arunakshi G T Female JE O/o   AEE, CNNL, IBP, Subdivision, Channapattana, Ramanagara district,-562138 CNNL
7 Bindu D Female JE O/o   AEE, No-28, Subdiviision, HLBC, Nagamangala, Mandya-571432 CNNL
8 Chandrashekar M S Male JE O/o   AEE, VJNL, Yettinahole Project,   Subdivision-12, Tiptur, Camp, KB Cross, Tumkur-572101 VJNL
9 Chetan Kumar K K Male AE O/o   AEE, No-4, HRBHLC, Doddakadnur, Hassan CNNL
10 Dannana Tejaswi Female AE O/o   MD, CNNL, Bangalure CNNL
11 Dhananjaya Kumar J L Male AE O/o   AEE, ARP Dam Sub Division, Harobele. CNNL
12 Jyoti Female AE O/o   SE, Tungabhadra Canal Constuction Circle, Yermaras camp, Raichur-584135 KNNL
13 Kiran G Male AE O/o   AEE, KNNL, No-2, HLC Subdivision, Kurugodu, Ballary-583116 KNNL
14 Malingaraya Male JE O/o   AEE, KBJNL, FIC Subdivision-2,
     Chigaralli-585310
KBJNL
15 Meharaj S Male AE O/o   Chief Research Officer, Coastal Engineerinf division, KERS, K.R Sagara,   Mandya-571607 KERS
16 Nagaraj S Male AE O/o   AEE, VJNL, UBP, Subdivision-15, challakere, Chitradurga-577522 VJNL
17 Nikitha A G Male AE O/o   Research Officer, MP &IB, KERS, K.R Sagara, Mandya-571607 KERS
18 Nuthan S Male AE O/o   AEE, CNNL, ARP Canal Subdivision, Arobele, Kanakapura, Ramnagar CNNL
19 Pampapathi D K Male AE O/o   AEE, KNNL, HIREHALLA dam, Kinnala subdivision, Koppal district KNNL
20 Ravi Kiran Male AE O/o   AEE, KNNL, no-2, LLC Subdivision, Siruguppa, Ballary-583121 KNNL
21 Suresha Simpi Male JE O/o   AEE, CMO, W & M Subdivision, Munirabad, Koppal CMO
22 Upparu Thippeswamy Male JE O/o   AEE, KNNL, No-2, Subdivision, Siruguppa, ballari-583121 KNNL
23 Vidyashree B Wasi Female JE O/o   CE, KBJNL, Dam Zone, Almatti KBJNL
24 Vinutha K Female JE O/o   AEE, VJNL, Yettinahole Project Subdivision-12, Tiptur (Camp:   Kabbanahalli-572114) VJNL
25 chaithra G Female JE O/o   EE, KNNL, UTP Zone, Shivmogga-577205 KNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 01-01-2022 12:41 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080