ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಟ್ರಾನ್ಚ್2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ4

 

ಟ್ರಾನ್ಚ್ 2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-4 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Akhila V Female AE O/o Registrar,   ACIWRM, Bangalore ACIWRM
2 Amit   J Narayankar Male AE O/o   AEE, KBJNL, QC subdivisiion-51, Rampur, Sindagi, Bijapur-586202 KBJNL
3 Anil   Patil Male AE O/o   AEE, KBJNL, Subdivision, No-18, NRBC KBJNL
4 Bindu   M Female JE O/o   AEE, No-5, Harangi DY Subdivision,
     K.R Nagara-571602
CNNL
5 Chaithra   L Female JE O/o   AEE, QC, Subdivision-3, CNNL, Yadiyur-572142 CNNL
6 Chaitha   G S Female JE O/o   EE, KNNL, UTP Zone, Shivmogga-577205 KNNL
7 Chandana   G N Female AE O/o   EE, KNNL, Varayi Project Division, Siddapura, Kundapura, Udapi-576229 KNNL
8 Gayathri   H Female AE O/o   SE, VJNL, UBC Cricle-2, Chitradurga-577501 VJNL
9 Kannika   B V Female JE O/o   AEE, No-5, Harangi Dy Canal Subdivision,
      K.R. Nagar-571602
CNNL
10 Kavitha Female JE O/o   EE, ARBC Division, KBJNL, hungund, Bagalkot-587118 KBJNL
11 Madhu   K J Male JE O/o   AEE, KNNL, No-3, Bhanduri Canal Subdivision, Thyavanige KNNL
12 Mallikarjun   V Male   O/o   AEE, KBJNL, ARBC, Subdivision, Ilkal KBJNL
13 Manjesh   h G Male AE O/o   AEE, VJNL, UBP, Subdivision-1, Kadur-577548 VJNL
14 Manjunath   Dalawai Male AE O/o   AEE, KBJNL, MLI, division-1, Mattihal,
     Bijapur-586201
KBJNL
15 Mohit   Babu I Male AE O/o   AEE, ARP Canal Subdivision, CNNL, Harobele, Kanakapura, Ramnagar-562126 CNNL
16 Mruthunjaya   Kattimani Male AE O/o   AEE, MI & GWD, Subdivision, Yadgiri-585201 WRD
17 Nagesh   Telang Male AE O/o   AEE, KBJNL, IBC, Subdivision-18, Jewargi,    
     Kalburgi-586202
KBJNL
18 Nagraj   Madinkar Male AE O/o   CE, BTDA, Bagalkot KBJNL
19 Nideditha   Angadi Female JE O/o   AEE, KBJNL, ARBC, Subdivisiom-1, Hidkal, Bagalkot-587125 KBJNL
20 Niveditha   Tej Female JE O/o   EE, No-2, Division, CADA, CBP, Mysore CADA
21 Pavithra   S Female JE O/o   AEE, No-1, CNNL, Subdivision, Nagavalli,
     Tumkur-572118
CNNL
22 Pavitha   Lakshmi D Female JE O/o   EE, VJNL, Yettinahole Project, Division-2,
     Tumkur-572102
VJNL
23 Prafulla   S J Female JE O/o   AEE, No-8, HLBC, Shravanabelagola, Hassan-573135 CNNL
24 Radha   M Female JE O/o   CE, Central Mechanical Organization, Anand rao Cricle, Bengaluru-560009 CMO/   WRDO
25 Rakesh   B T Male AE O/o   AEE, UBP No-7, Ajjampura, Chikamagaluru-577547 VJNL
26 Sachin   Mandolkar Male AE O/o   AEE, KBJNL, IBC, O&M, Subdivision-3, Rampur, Sindagi, Bijapur-586202 KBJNL
27 Sahana   S Female AE O/o   CE, KNNL, IC Zone, Munirabad-583233 KNNL
28 Sidramappa   Devendrappa Sheelwath Male AE O/o   AEE, IBC, Subdivision-25, Rampur, Bijapur-586128 KBJNL
29 Sindhu   S Female AE O/o   Director, DSC, No-1, KERS, KRS, Mandya KERS
30 Snehalatha   G Female AE O/o   CE, KG Unit, (ISW), WRDO, Anand rao Cricle, Bangaluru-560009 WRDO
31 Usha   Dhaner Female AE O/o   CE, BTDA, Bagalkot KBJNL
32 Veena   D N Female JE O/o   AEE, No-11, Hemavathy Canal Subdivision, CNNl, Yadiyur-572142 CNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 01-01-2022 12:30 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080