ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಟ್ರಾನ್ಚ್2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ 21

 

ಟ್ರಾನ್ಚ್ 2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-21 ಸದಸ್ಯರು

Sl NO Name Gender Designation Nigam/WRDO/Others
1 Amit Nimbalkar Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL, Bhima lift irrigation scheme,   Sub-Division No.03, Afzalpur-585301
2 Archana Female Assistant Engineer O/O   Assistant Executive Engineer, KBJNL, NRBC Subdivision-01, Rodalaband,   Lingasugur, Raichhur- 584127
3 Bheemangouda   Patil Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, IBC O & M Subdivision-4, Zalaki,   Hindi, Bijapur
4 Chaitra H Gadad Female Assistant Engineer O/o   Secretary, Tunga Bhadra Board, TB Dam - 583225
5 Kailas Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL K.P.Dam, Subdivision -3, Halhalli, Bhalki,   Bidar
6 Kattimani   Murthynaikara Ajjayya Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, MI & GWD, Subdivision huvinahadagali,   Bellary
7 Mahendra Male Assistant Engineer O/O Chief Engineer, KBJNL, Canal Zone No.1   Bheemarayanagudi, Shahapur, Yadgiri
8 Maheshwarreddy B   P Male Assistant Engineer O/o   Secretary, Tungabhadra board, TB Dam-583225
9 Mallangouda   Biradar Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL O & M Subdivision-02,   Narayanpur, Yadgir
10 Mallikarjun Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, Narayanpur Gates Subdivision,   Narayanpura, Hunsagi, Yadgir-585219
11 Moulali   Tonasalli Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer,    KBJNL, IBC Subdivision-02,   Kembavi , Surapura Taluk Yadgiri
12 Nagaraj Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, MBC, O&M, Subdivision-01,   Bheemarayanagudi, Shahapura, Yadgiri
13 Navneet   Deshpande Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL, Lower Mullamari Project, Dam Subdivision,   Chimmanchoda, Kalburgi
14 Prakash Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, NRBC, Subdivision - 12, Amarapur Cross,   Devadurga, Raichur
15 Praveen Kumar M Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, NRBC, Extention Subdivisivision,   Yeramarus Camp, Raichur
16 Praveen Masteppa   Masagatti Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, KLIS, Subdivision Yalaburga-583236
17 Ramesh Male Assistant Engineer O/o   Executive Engineer, KBJNL, MBC O&M Division, Chigarahalli, Jevargi,   Kalburgi-585301.
18 Ravikumar Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, JBC Subdivision-16, Khanapur Camp, Shahapuru, Yadagiri
19 Sachin Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL, Subdivision-02, K P Dam, Hallhalli   Camp, Bhatambra, Bidar
20 Sanket Doulthray   Marnur Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, JBC Subdivision-15, Awarad, Jevargi, Kalburgi
21 Sharanabasappa Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL,    NRBC, Subdivision-19, Amarapur Cross, Devdugra, Raichur
22 Shivanand   Hattaraki Male Assistant Engineer O/o   Superintending Engineer, Minor Irrigation Ground Water Department Circle   office, Kalaburagi
23 Shridhara Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL, Maski Nala Project, Subdivision, Maski,   Raichur
24 Soumay S Chavan Female Assistant Engineer O/oExecutive   Engineer, KNNL, Quality Control Division, kalaburagi
25 Syed Nehal   Hussain Ozair Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KNNL, KP Dam Subdivision-03, Halhalli,   B'navile, Bidar
26 Vakeel Ahamad Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, Public Works Department, Subdivision, Sindagi,   Vijayapura
27 Veeresh Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, MLI, Subdivision-02, Mattihal, Basavana   Bagewadi, Vijayapura
28 Venkanagouda Male Assistant Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, KBJNL, NRBC, Subdivision-22, Yermarus Camp,   Raichur
29 Vijaya Kumara R Male Assistant Engineer O/o   Secretary, Thungabadra Board, TB dam, Hosapete-583225.
30 Vijaya Reddy Male Assistant Engineer O/o   AEE, KBJNL, NRBC, Sub Div No.24, Chikkahonnakuni-584111




Training Photos

 

 

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 21-11-2023 09:18 AM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080