ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಟ್ರಾನ್ಚ್2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ 11

 

ಟ್ರಾನ್ಚ್ 2 ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-11 ಸದಸ್ಯರು

SL No Name Gender Designation Office Address Nigam/ WRDO/Others
1 Akshata. P Female JuniorEngineer O/o EE, KNNL, No-4, BRLBC Division,, Bhadravathi,
  Shivamogga-577301
KNNL
2 Apoorva Female Assistant Engineer O/o The Principal Engineering Staff College, Karnataka Enginneering Research Station, Krishna Raja Sagara, Mandya- 571607 KERS
3 Archana Kadwad Female Assistant Engineer O/o MD, KBJNL, K.R.Circle, Bengaluru KBJNL
4 Aruna Kumar K S Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, No-2, DRP Subdivision, Soraba,
  Shivamogga-577429
KNNL
5 Basavaraj Parith Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, R & R Subdivision, No-4, Rabakavi, Bagalkote-587314 KNNL
6 Basavesha S Male Assistant Engineer O/o AEE, CNNL, No-3, KCI Subdiviison, Kollegala, Chamarajanagara-571440 CNNL
7 Gangamma Y M Female Assistant Engineer O/o Managing director CNNL Anandrao Circle Bengaluru 560009 CNNL
8 Horthesh Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, R & R, Subdivision, No-3, Hipparagi, Bagalkote-587311 KNNL
9 Kallmesh Babuleshwar Male Assistant Engineer O/o AEE KNNL R&R Sub Devision No-3 Hipparagi, Bagalkote -587311 CNNL
10 Kalpashree P Female Assistant Engineer O/o EE, CNNL, Hemavathy Canal Division, Kunigal,
  Tumkur-572142
CNNL
11 Mutturaj B Nalkaman Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, GRBCC, Sub division No-6 Gokak-591307 KNNL
12 Nagalaxmi Female JuniorEngineer O/o EE, KBJNL, SBC, O&M Division, Khanapur, Yadagiri,
  Shahapur-585319
KBJNL
13 Naveen B Male Assistant Engineer O/o AEE, No.4 KC Sub Division, Kamagere, Kollegala, Chamarajanagara-571443  
14 Navyashree N Female Assistant Engineer O/o EE, KNNL, No-3, Bhadra Canal Division Malebennuru,
  Davanagere-577530
KNNL
15 Pavankumar Rathod Male Assistant Engineer O/o AEE, IPZ CADA Subdivision (Engineering),
  Kalburgi-585102
CADA
16 Prakash Naika Male Assistant Engineer O/o AEE, Engineering sub-Division, Bhadra CADA,
  Haveri-581110.
CADA
17 Pundalik I Rotti Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, GRBCC, Sub division No-8, Gokak-591307 KNNL
18 Sahana K S Female Assistant Engineer O/o AEE, No-4, Irrigation Investigation, Subdivision,
  Bangalore-560009
 
19 Santhosh B R Male JuniorEngineer O/o AEE, CNNL, No-10, HLBC Subdivison Kikkeri, K.R.Pete, Mandya-571423 CNNL
20 Santhosh Chimmad Male Assistant Engineer O/o AEE, KNNL, GRBCC, Sub division No-6 Gokak-591307 KNNL
21 Shashikala K B Female JuniorEngineer O/o AEE, KNNL, No-5, UTP Subdivision, Gajanur,
  Shivamogga-577202
KNNL
22 Shilpa Haranagera Female Assistant Engineer O/o AEE, CNNL, No-1 MC Subdivision, Mandya-571401 CNNL
23 Sushma E A Female Assistant Engineer O/o SE, KNNL, MRBC Circle, Dharwad-580001 KNNL
24 Tejashwini Pattar Female JuniorEngineer O/o AEE, KNNL, MRBCC, Subdivision No-11,
   Dharwad-580023
KNNL
25 Vikas M Male Assistant Engineer O/o AEE, CNNL, N0-5, VCC Divison, Mysore-570020 CNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 13-09-2023 10:22 AM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080