ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-9

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-9 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Akshay Horatti Male AE AEE, KNNL, GLBC, Mudhol Subdivision-11, Mudhol KNNL
2 Deepa Rani Female AE O/o EE, KBJNL, Hunasagi KBJNL
3 Aishwarya Female JE O/o EE, KBJNL, NLBC, Division, Rodalbanda, Lingasugur KBJNL
4 Chidanand Kokatanur Male AE O/o AEE, GLBC, KNNL, Subdivision-11, Mudhol KNNL
5 Amasidda Mantur Male AE O/o AEE, GLBC, KNNL, Subdivision-11, Mudhol KNNL
6 Somanagouda Basanagouda Biradar Male AE O/o AEE, Subdivision-4, Kudalasangama Cross KBJNL
7 Puttanna Male JE O/o AEE, KBJNL, NRBC, Subdivision-01, Rodalbanda, Lingasugur KBJNL
8 Amaresh Male AE O/o AEE, RLIS Subdivision, Llingasugur, Rodalabanda KBJNL
9 Santhosh K Male AE O/o AEE, KBJNL, subdivision-19, Amarapur cross KBJNL
10 G Narendra Male AE O/o AEE, KBJNL, subdivision-19, Amarapur crose KBJNL
11 Shruthi S P Female AE O/o SE, IIC, Nazarabad, Mysore KNNL
12 Siddappa A Kerakalamatti Male JE O/o AEE, KNNL, GLBC, Subdivision-11, Mudhol KNNL
13 Shruti Maddennavar Female JE O/o AEE, KNNL, MLBC division-2, Navilutirtha, Belagavi KNNL
14 Veershetty Subhash Biradar Male AE O/o AEE, KNNL, GRBCC Subdivision-7, Gokak KNNL
15 Deeksha Hiremath Female AE O/o AEE, KNNL, Division-4, MLBC, Savadathi KNNL
16 Abhishek Konimani Male AE O/o AEE, KNNL, MRBC, Subdivison-22, Ron KNNL
17 Santhosh Gudimani Male AE O/o AEE, KNNL, MRBC Subdivision-22, Ron KNNL
18 Annappa M gurav Male JE O/o AEE KNNL, Subdivision-2, Hidkal Dam KNNL
19 Akash Aparaj Male AE O/o AEE, KNNL, GRBCC, Subdivision-1, Hidkal Dam KNNL
20 Santhosh A Gulaskar Male AE O/o AEE, KNNL, MLBC, Subdivision-12, Bagalkot KNNL
21 Shrishail K Dodamani Male AE O/o SE, MLI Circle, Basavana Bagewadi Camp, Almatti KBJNL
22 Sachin Mali Male JE O/o AEE, KBJNL, MLI subdivision-3, Mattihal KBJNL
23 Anil Rathod Male AE O/o AEE, KBJNL, MLI subdivision-4, Mattihal KBJNL
24 Shankar S Pujari Male AE O/o AEE, KNNL, MRBCC, SD-20, Nippani KNNL
25 Sunilkumar Gidnakanal Male AE O/o AEE, KBJNL, AIBC,SD-1, Almatti KBJNL
26 Mahantesh M Mamadapur Male AE O/o AEE, GRBCC, Subdivision-14, Mamadapur KNNL
27 Doddappa S Chinchanur Male JE O/o AEE, KNNL, GRBCC, Subdivision-1, Hidkal Dam KNNL
28 Arjun B Naik Male JE O/o AEE, KNNL, CBC-1, Subdivision-1, Hidkal Dam, Belagavi KNNL
29 Anil Ronad Male AE O/o AEE, KNNL, MRBC No-3, Belagavi KNNL
30 Asharani B Karamadi Female AE KNNL, GRBCC, Division-4, Chikodi KNNL
31 Basavalingappa S Mavinakatti Male AE KNNL, CBC, Subdivison-1, Hidkal Dam KNNL
32 Basavaraj S Kuntoji Male AE KBJNL, ALBC, Subdivision-3, Alamtti Camp, Muddebihal KBJNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:02 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080