ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-8

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-8 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Sangeetha P Female AE ACIWRM Bengaluru ACIWRM
2 Smt. Chethana S.N Female AE O/o AEE, No-1, II subdivision, mysore CNNL
3 Asha K.M Female AE O/o EE, No-1, Irrigation Investigation division, Mysore CNNL
4 Balkis Surayya Male AE    
5 Salma Female AE O/o SE, Harangi Project circle, Kusalnagar  
6 Sharana Reddy patil Male JE O/o AEE, FIC, Subdivision-6, KBJNL, Krishnapur KBJNL
7 Sowmyashree Female JE O/o AEE, No-4, Gaging Subdivision, Mysore  
8 Sindhu R Varne Female AE o/o AEE, No-2, Irrigation Investigation Subdivision, Mysore  
9 Nisha Maurya V Female AE    
10 Nithin S Jadhav Male AE O/o AEE, VJNL, UBP, Sub div-14, Imangala Cross, Chithradurga VJNL
11 Ullas M Male AE O/o EE, VJNL, Ubp Div-4, Hosadurga VJNL
12 M R Kammar Male AE O/o AEE FIC Subdivison-9, KBJNL, Hasanapura KBJNL
13 Mahesha B S Male AE O/o AEE, VJNL, Yettinahole project subdivision, No-02, Tumkur. VJNL
14 Nalina B S Female AE O/o AEE, No-4, HRBC, Subdivision, Kushalnagar  
15 Priyanka A Female AE O/o AEE, No-15, Hemavathy Left Right Bank Canal Subdivision, Nagamangala CNNL
16 Shalini N Female AE O/o AEE, No-4, Gauging Subdivision, Mysore CNNL
17 Shwetha Renjal Female AE O/o AEE, No-2, Hemavathy Left Bank Canal Subdivision, Holenarsipura, Hassan CNNL
18 Deepa B Female AE O/o AEE, VJNNL, Yettinahole Project subdivision-7, Kolar VJNNL
19 Rajesh A Male AE Aurad, KBJNL KBJNL
20 Ratnavarma Male AE O/o AEE, VJNL, Yettina hole Project sub division, Chikkaballapura VJNL
21 Prakash Pawar Male AE O/o EE, Quality Contol Gulbarga KNNL
22 Srilakshmi S N Female AE    
23 Meghashree K V Female AE O/o AEE, No-4, Yagachi Project, Canal Subdivision, Channarayapattana CNNL
24 Vandana V mane Female AE O/o CE, KNNL, Irrigation Projects Zone, Kalaburagi KNNL
25 M Shruti Female AE O/o EE, KNNL, IPC Div 1, Irrigation Project Zone, Gulbarga KNNL
26 Sangamesh R Ghale Male AE O/o AEE, KNNL, Subdivision, Koralli Camp, Bhusanur KNNL
27 Shruti S B Female AE O/o CE, KNNL, Irrigation Projects Zone, Kalaburagi KNNL
28 Devika Baba Female AE O/o CE, KNNL, Irrigation Projects Zone, Kalaburagi KNNL
29 Ramesh Basavaraj Male AE O/o AEE, KNNL, Subdivision, Koralli Camp, Bhusanur KNNL
30 Veeresh r Jeerige Male AE O/o AEE, KNNL, BNT Subdivision, Hebbal, Chittapur, Kalburgi KNNL

ತರಬೇತಿ ಫೋಟೋಗಳು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 10:04 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080