ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-7

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-7 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Raghavendra D Male Assistant Engineer Office of the AEE, KBJNL Gates Sub division, Narayanpura KBJNL
2 Arundhathi V Female Assistant Engineer Office of the AEE, VJNL Yettinahole Project, sub division No. 6, Chikkaballapur VJNL
3 Ayyappa Gouda B. Raddi Male Junior Engineer Office of The AEE, KBJNL, JBC , Sub division No. 16, Khanapur, Yadagiri District KBJNL
4 Barikara Chandrappa Male Assistant Engineer Office of the AEE, VJNL Upper Bhadra Project, Sub division No. 08, Ajjampura VJNL
5 Bhavani M Female Assistant Engineer Office of Executive Engineer, VJNL, YPD, Division No. 4, Madhugiri VJNL
6 Chandrakanth G Badiger Male Junior Engineer Office of the AEE, FIC. Sub Division No. 11, KBJNL, Alamatti KBJNL
7 D.G Devaraju Male Assistant Engineer Office of the AEE, VJNL, UBP, Sub Division No. 24, Kallambella. Sira VJNL
8 K Gururaj Male Assistant Engineer Office of the Executive Engineer VJNL, UBP Division No. 1, Muthinakoppa VJNL
9 Kemparaju G N Male Junior Engineer Office of AEE. Sub division No. 5, Gogi Shahapur TQ KBJNL
10 M.S Divatar Male Assistant Engineer Office of the AEE, KNNL, Shigav Lift irrigation, Sub Division No. 1 Dharwad KNNL
11 Mahantappa Mahagaon Male Assistant Engineer Office of the AEE, KNNL, MRBCC, No. 12, Morab TQ, Navalgund KNNL
12 Mohammad Ikbal Male Assistant Engineer Office of AEE, Yettinahole Project, Sub division No. 8, Sakaleshpura VJNL
13 Mukundaiah M K Male Junior Engineer Office of the AEE, VJNL.Yettinahole Project, Sub divison No. 5, Koratagere VJNL
14 Shivappa H.V Male Junior Engineer Office of the AEE, VJNL, UBP, V.V Sagara, Sub Division, Hiriyur VJNL
15 Sridevi A Female Assistant Engineer Office of Chief Engineer, Hydrology Unit WRDO, Bengaluru WRDO
16 Venkatesh T Male Assistant Engineer Office of the AEE, KBJNL, NRBC, Sub division No. 16, Doranahalli Yadagiri KBJNL
17 Tarasing Chavan Male Junior Engineer Office of the AEE, KNNL, Bheema lift irrigation project, sub division no-3 Afzalpur, Kalburgi KNNL
18 Thimmaraju R Male Assistant Engineer Office of the AEE, Yettinahole project Sub division No. 4, Madhugiri (YHP) VJNL
19 Vidyadhar Nyamagond Male Assistant Engineer Office of the AEE, KBJNL FIC Sub Division No. 13, Ramapur KBJNL

ತರಬೇತಿ ಫೋಟೋಗಳು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 10:05 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080