ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-4

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-4 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Rashmi   K Female Assistant   Engineer Advanced   Centre for Integrated Water Resources Management, Bengaluru ACIWRM
2 Harshitha   B V Female Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, Geomatics Center, WRDO, Anand Rao Circle, Bengaluru WRDO
3 Manohar   V Rotte Male Assistant   Executive Engineer Advanced   Centre for Integrated Water Resources Management, Bengaluru ACIWRM
4 Sunil   Kumar S Male Assistant   Engineer Advanced   Centre for Integrated Water Resources Management, Bengaluru ACIWRM
5 Vijeth   N Kashyap Male Assistant   Engineer O/o   Managing Director, KNNL, Coffee Board Building, Bengaluru KNNL
6 Prasad   B.N Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, No.3 Gauging Sub-division, Anand Rao Circle,   Bengaluru WRDO
7 Nagendra   M Karjagi Male Assistant   Executive Engineer Advanced   Centre for Integrated Water Resources Management, Bengaluru ACIWRM
8 Parameshwar   R Tenglikar Male Assistant   Engineer O/o   AEE, CADA Engg. Sub-division-2
     Halahalli, Bhalki Taluk, Bidar District
CADA
9 Patil   V S Male Assistant   Engineer O/o   AEE (Tech) Sub-division, CADA
     Gulbarga
CADA
10 Sangamnath Male Assistant   Executive Engineer CADA,   IP2, Sub div (Engg), Kalburgi CADA
11 Komala   N L Female Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, Hemavathy Canal Zone, CNNL, Tumkur CNNL
12 Manjushree   K Female Assistant   Engineer O/o   Executive Engineer, D/I Division, Bannur, Mysuru Dist. CNNL
13 Shylaja   K H Female Assistant   Engineer O/o   Executive Engineer, No.1, Nagavalli Division, CNNL, Nagavalli CNNL
14 Vani   C Female Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, Hemavathy Canal Zone, CNNL, Tumkur CNNL
15 Murali   K Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, IBC Sub-Division No.25, KBJNL, Rampur, Sindagi   Taluk, Vijayapura - 586202 KBJNL
16 Swarna   K B Female Assistant   Engineer O/o   Executive Engineer, Upper Tunga Project, Quality Control Division, KNNL,   Shivamogga KNNL
17 Adiprakash   M Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, No.5, UTP Sub-Division, KNNL, Gajanur KNNL
18 Vijay   Kumar V M Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, UTP Sub-Division No.5, KNNL, Haveri KNNL
19 Somashekar   T.N. Male Assistant   Executive Engineer UBP   Sub-division No.12, Chitradurga KNNL
20 Bhavani   M Female Assistant   Engineer O/o   Executive Engineer, Yettinahole Project Division No.4, VJNL, Madhugiri VJNL
21 Sai   Darshan Female Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, VJNL, Tumkur VJNL
22 Savitha   K.R. Female Assistant   Engineer O/o   Superintending Engineer, Yettinahole Project Circle No.1, VJNL, Tumkur VJNL
23 Ashoka   C K Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, Yettinahole Project Sub-Division No.12, VJNL,   Tiptur, Tumkur Dist. VJNL
24 Balakrishna Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, Sub Division No.1, Yettinahole Project, VJNL,   Sakaleshpura, Hassan - 573134 VJNL
25 Manjunatha   N Male Assistant   Engineer O/o   SE's office Circle-02, UBP, VJNL
     Chitradurga
VJNL
26 Raju   K Male Assistant   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division-23, Sira, Tumkur district VJNL
27 Ravindra   N K Male Assistant   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division No. 10, Hosadurga VJNL
28 Shashikumar   M B Male Assistant   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division No. 11, Madadakere, Hosadurga VJNL
29 Sreedhara   S N Male Assistant   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division-24, Kallambella Camp, Sira, Tumkur district VJNL
30 Sridhar   S Male Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, VJNL, Tumkur VJNL
31 Rajeeva   D Male Assistant   Executive Engineer UBPL,   Ajjampura, Tarikere Taluk, Chikkamagalur VJNL
32 Ravi   R Male Junior   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division No. 10, Hosadurga VJNL
33 Shivaprakash   B Male Junior   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division No. 10, Hosadurga VJNL
34 Ifthekar   Ahmed Beig H S Male Junior   Engineer O/o   AEE, VJNL, UBP Sub-division No. 11, Madadakere, Hosadurga VJNL
35 Selvi   G Female Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, No.4, Irrigation Investigation Sub-Division,   Ananda Rao Circle, Bengaluru - 560009 WRDO
36 Tanuja   C Female Assistant   Engineer O/o   Chief Engineer, SPMU - DRIP, WRDO, Bengaluru WRDO
37 Veena   K.R Female Assistant   Engineer O/o   Project Director, National Hydrology Project, WRDO, Anand Rao Circle,   Bengaluru WRDO
38 Kanya   Kumari K S Female Junior   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, No.2 W & M Sub-Division, Bengaluru - 560010 WRDO
39 Suresh   G K Male Assistant   Engineer O/o   Assistant Executive Engineer, No.2 Gauging Sub-division, B.H Road, Shivamogga WRDO

ತರಬೇತಿ ಫೋಟೋಗಳು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 10:07 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080