ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-2

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-2 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Budeppa   B Malager Male Junior   Engineer Assistant   Executive Engineer, KNNL UDT No.2, Ranebennur KNNL
2 Amith   H M Male Assistant   Engineer Superinteding   Engineer, KBJNL,O & M Circle, Rampur KBJNL
3 Annapurna   M Female Assistant   Engineer Chief   Engineer office , CNNL, Irrigation Zone (South), Mysore CNNL
4 Aruna   H.R. Female Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer, KBJNL , IBC, Sub Division -10, Golgeri KBJNL
5 Bettaswamy   S G Male Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer, VJNL , Yethina Hole Project, Sub Division - 05.   Koratagere, Tumkur. VJNL
6 Bhaktha   Prahalhada Shetty Male Junior Engineer Assistant   Executive Engineer, KBJNL, Anicut Sub-division No-2, Almatti KBJNL
7 Chiranjeevi Male Assistant   Engineer AEE,   KNNL, GRBCC Mechanical Sub-division-2, Kaujalagi KNNL
8 Jagannath Male Assistant   Engineer Executive Engineer, KNNL, KPC, Division   No-1, Bidar. KNNL
9 Lokesh   K P Male Junior   Engineer AEE,   VJNL, Yettinahole Project Sub-division No.8, Sakaleshpura VJNL
10 Madana   Gopala
     Reddy. M
Male Assistant   Engineer Chief   Engineer office , CNNL, Hemavathi , Canal Zone , Tumkur CNNL
11 Madhusudan Male Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer's Office VJNL, Yettinahole Project Sub- Division, No.12,   Tiptur VJNL
12 Manjunath   H.M Male Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer office, VJNL, Yethinahole Project, Sub-div, No.10, Belur VJNL
13 Monappa Male Assistant   Engineer IPC   Division No.1, Gulburga KNNL
14 Nirmalesh Male Junior Engineer Assistant   Executive Engineer, KBJNL, FRL Sub-div No-1, Bagalkot Camp, Almatti KBJNL
15 Nithya   H. J Male Assistant   Engineer Executive   Engineer office , VJNL, Upper Bhadra project, Division-1 Muttinakoppa VJNL
16 Pushpavathi   C Female Assistant   Engineer Chief   Engineer, KBJNL, Canal Zone1, Bheemarayanagudi KBJNL
17 Raghu   Kundaragi H Male Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer, KBJNL, IBC Sub Division-25 Rampur KBJNL
18 Rajegowda   N.N. Male Junior   Engineer Assistant   Executive Engineer, KBJNL, Gate Sub-division, Almatti KBJNL
19 Satish.S.Kadati Male Assistant   Engineer Assistant   Executive Engineer, KNNL No.2, Bhadra Canal Sub Div, Davangere KNNL
20 Sharan Male Assistant   Engineer AEE,   KNNL, GRBCC Sub-division-152, Kaujalagi KNNL
21 Shridhar Male Asst.   Executive Engineer Assistant   Executive Engineer, Dandavathi Sub Div, Shikaripura KNNL
22 Subha   T. Female Junior   Engineer MRBCC   Circle, Dharwad KNNL
23 Thippeshi   Hazanaik Male Assistant   Engineer Executive   Engineer, KNNL Bhadra nala Irrigation Division No.5, Davanagere KNNL

ತರಬೇತಿ ಫೋಟೋಗಳು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 10:07 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080