ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-15

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-15 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Harshith B Male AE O/o,AEE, No-6, Sub Division, Nagavalli, Tumkur-572118 CNNL
2 Poornima K G Female AE O/o,AEE, No-6, Sub Division, Nagavalli, Tumkur-572118 CNNL
3 Ms. Manjushree G Female AE O/o, AEE,No-3 Subdivision, Hemavathy Canal Inverstigation Subdivision, CNNL, Hebburu-572120 CNNL
4 Mr.Yashwanth K Male AE O/o,AEE, No-9,HLBC, Chinakurali,
  Mandya - 571455
CNNL
5 Mr.Raghu G Male AE O/o,NO.1, HRB, HLP Subdivision Channrayapatna , Hassan-573116 CNNL
6 Mr.Vittal Tubaki Male JE O/o,AEE, ARBC, Subdivision No-4, Kudalasangama, Bagalkot-587115 KNNL
7 Mr.Mohammaded Ali Male AE O/o,AEE, Sub Division, Bhadra Cada, Harihara, Davanagere-577601 CADA
8 Ms.Nethravathi H M Female AE O/o, EE, KNNL, TLBC, NO-3 Division, Sindanur, Raichur-584128 KNNL
9 Mr.Rajashekar S V Male JE O/oAEE, KBJNL, Timmapur lift irriganation Scheme Timmapura Camp, Almatti -586201 KBJNL
10 Mr.Ragavendra Male JE O/oAEE, KNNL, No-2 Canal Subdivision, Karatagi, Koppala-583229 KNNL
11 Mr.Rajath Male JE O/oAEE, No-4, KNNL, Harihara Branch Canal, Davanagere-577601 KNNL
12 Mr.Mahesh Ramavath Male AE O/oAEE, MRBC, Subdivision No-18, Mallapura, Gadag -582209 KNNL
13 Mr.Ratheesha D R Male AE O/oEE, Visvesvaraya Jala Nigam Limited, Yettinahole Project, Division No-1, Sakaleshapura, Hassan- 573114 VJNL
14 Mr.Kumaresh Hanchinal Male AE O/oAEE ,KBJNL, Dam Subdivion No-2 , Almati, Bijapur-586201 KBJNL
15 Mr.Suresh kumar Male AE No 28, Subdivision ,HLBC, Nagamangala, Mandya-570432 CNNL
16 Ms.Dharani s Female AE O/o, No-6, HLBC, Pandavapura,
   Mandya-571434
CNNL
17 Mr.Nagendra DK Male AE O/o, No-36,HLBC, Dudda, Mandya-571404 CNNL
18 Mr.Vishal Male AE O/o,AEE, KBJNL, MBC Subdivision No-4, Chigaralli, Gulgarba-585310 KBJNL
19 Ms.Ashwini E Female JE O/o,AEE,KNNL,No1,Canal, Subdivision, Vaddarahatti Canp, Gangavathi, Kopla-583235 KNNL
20 Ms.Smitha R Female AE O/o EE, Central Mechanism Organisation, W&M Division, Gorur, Hasan-573120 CNNL
21 Ms.Annapoorna T Female JE O/oAEE, KNNL, SLIS, Subdivision No-1 Huvenahadagali, Ballary-583219 KNNL
22 Ms.Divya Bharathi D Chavan Female JE O/oNo-14, HCSD, Kunigal,
  Tumkur-573120
CNNL
23 Ms.Veena M.S Female AE O/oEE, HRB, HLC, Gorur, Hasan-573120 CNNL
24 Mr.Rahul N Male AE O/o AEE, No-1, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Kibbanahalli CNNL
25 Ms. B K Bhuvaneshwari Female JE O/oAEE, KNNL, No-2, HLC, Kurugodu Subdivision, Belary-583116 KNNL
26 Ms.Shilpa K Female JE O/o, Quality Control, Sub Division No-1, Munerabad, Koppal-583233 KNNL
27 Ms.Krupanka K Sringeri Female JE O/oAEE, No-6 Canal Division,
  Belary-583102
KNNL
28 Mr.Srinivasa H S Male JE O/oAEE, Yethinahole Project, VJNL, No-10, Belur Subdivision, Hassan-573115 VJNL
29 Hanamant Shasappa kanakannavar Male AE O/o AEE, KNNL, GLBC, Subdivision No-9, Yadahalli, bilagi Tq, bagalkot-587117 KNNL
30 Raghu T P Male AE O/o AEE, Arobele Dam sub Division, 562117 CNNL
31 Ms.Chinmayi H V Female AE WRD, 3rd Floor, Vikasasoudha, Karnataka Government Secretariat, Bengaluru-560001 WRD
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:23 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080