ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-14

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-14 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Shivananda D.M Male JE O/oEE, KBJNL, JBC,Division No-3, Chigarahalli, Gulbarga
Pin-585310
KBJNL
2 M PRATAP SOGE Male AE O/oAEE, No 5 Harangi Canal Sub Division, K R Nagar Mysuru Pin-571602 CNNL
3 Amogasiddia Male JE O/o AEE, KBJNL, AEE, MBC Sub Division No-1 ,Bhimarayanagudi Pin-585287 KBJNL
4 Manjunath Hemanna Maggad Male AE O/oAEE, SLIS, Sub Division No.1, HuvinaHadagali Pin-583219 KNNL
5 Chaithra S D Female AE O/oChief Engineer, Hemavathy Project Zone, Gorur-573120 CNNL
6 Pradeepkumar C Male AE Singataluru lift irrigation scheme subdivision no.2 Huvinahadagali Pin-583219 KNNL
7 Bharat Kumar S Male AE No.12 Hemavathy Canal subdivision Bellur cross Nagmangala Taluk Mandya District Pin-571448 CNNL
8 Saranya S Female AE No.7, HLBC Division, Nagamangala Pin-571434 CNNL
9 Georgelin K S Male AE O/o AEE, No-1, CNNL, Subdivision, HRP Colony, Holenarsipura CNNL
10 J Bhanu naik Male AE O/oEE, KNNL,No-2 Varahi River Project division, Siddapura, Kundapura Taluk, Udupi District
Pin-576229
KNNL
11 SHRIDEVI G Female JE O/oAEE, Electrical Subdivision, Gokulam 4th stage, Mysore-570020 CNNL
12 Vaibhav Male AE KPCC,Sub Division No-4, Bhalki Camp,Humanabad, Bidar Pin-585330 KNNl
13 Jeevitha G B Female AE No-6 ,HCD nagavalli TUMKUR-572118 CNNL
14 Jyoti B Gupta Female AE O/oEE, KBJNL, Dam Division, Almatti Pin-586201 KBJNL
15 Shweta Manohar Arakeri Female AE O/oEE, KBJNL, Dam Division, Almatti Pin-586201 KBJNL
16 Shruthi ashok rathod Female JE O/oEE, KBJNL, Dam Division, Almatti Pin-586201 KBJNL
17 MARUTHIPRASAD H Male JE O/oAEE,No-2 Sub Division,Cada, CBP, Tumkur Pin-572105 CADA
18 RAHUL.J Male AE O/oAEE, No-1, Sub Division, Kibbhanahalli, Tiptur, Pin-572114 CNNL
19 Laxmi Female AE O/oEE, TLBC,NO-3, Division, Sindhanur,Raichur Pin-584128 KNNL
20 J Pallavi Female AE Hemavathi canal circle, Dabbekatta Road, Turvekere-572227 CNNL
21 Pooja H N Female JE O/o EE, CNNl, V.C Division CNNL
22 Fathima k Female AE O/oEE, KNNL, TLBC, Division No-3, Sindanur,Raichur, Pin-584128 KNNL
23 ManojKumar N K Male JE O/oAEE, No-2 Sub Division, HRBC, Holenarsipura, Hasan, Pin-573211 CNNL
24 Kavitha Gowda Female JE O/oEE, SLIS, No-2, Division, HuvinaHadagali Pin-583219 KNNL
25 G N SONIYA Female JE O/oEE, CNNL, VC Division, Mandya Pin-571401 CNNL
26 Mahitha R Female JE O/o EE, VJNL,Yettinahole Project division-4, Madugiri VJNL
27 Amitha Female JE O/o AEE, Engineering Subdivision, Siddapura CADA
28 Mohammed Abdul Haseeb Male JE Qc, subdivision-7, Chigarahalli KBJNL
29 Malkappa Male JE O/o KBJNL, MBCO&M, Chigaralli, Gulbarga KBJNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:20 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080