ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-13

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-13 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Kapila G Female AE O/o AEE, No-12, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Bellur Cross CNNL
2 Sheela K S Female AE O/o AEE, KRSM & MIP, CNNL,No-2, Kal Kuni Subdivision, Malavalli CNNL
3 Roopa M N Female AE O/o AEE, KRSM & MIP, CNNL, No-2, Kal Kuni Subdivision, Malavalli CNNL
4 Aishwarya M M Female AE O/o AEE, KRSM & MIP, No-2, CNNL, Kal Kuni Subdivision, Malavalli CNNL
5 Kavya R T Female AE O/o AEE, No-3, LLC, KNNL, Subdivision, Station Road Ballary KNNL
6 Bhanupriya Female AE O/o EE, No-6, KNNL, Canal Division, Fort Road Ballary KNNL
7 Pragathi V M Female AE O/o CE, Hemavathy Project Zone, Gorur, Hassan CNNL
8 Harshitha G Female AE O/o Administrator, Bhadra CADA, Malavaguppa, Shimogga CADA
9 Praveena T Male JE O/o AEE, KBJNL, NLBC Subdivision, No-18, Rodalbanda KBJNL
10 Tarmude Ganesh B Male AE O/o AEE, KBJNL, NRBC Subdivision, No-20, Chikhonnakuni, Devdurga KBJNL
11 Ashraf K Male AE O/o AEE, Vaarahi QC Subdivision, Siddapur, Shivamogga KBJNL
12 Radha G C Female AE O/o EE, No-6, KNNL, Canal Division, Fort Road Ballary KNNL
13 Nagaraj Athani Male AE O/o AEE, KNNL, MRBCL, Hirekumbi, Subdivision-5, Savadatti, Dharwad KNNL
14 Akshaykumar Desai Male JE O/o AEE, KNNL, Gate Subdivision, KBJNL, Almatti Dam Circle, Almatti Dam Zone KNNL
15 Shilpa N Female JE O/o EE, No-1 Division, CADA, CBP, Tumkur CADA
16 Abhishek Adramy Male AE O/o AEE, KBJNL, MLI Subdivision, NO-11, Bagewadi, Bijapur KBJNL
17 Madhushree Female JE O/o EE, No-1 Division, CADA, CBP, Tumkur CADA
18 Abhishek S Gunagi Male JE O/o AEE, Vaarahi QC Subdivision, Siddapur, Shivamogga KNNL
19 Suhel Parueez Sanadi Male AE O/o AEE, No-1, Subdivision, KRS, Mysore CNNL
20 Syeda Ayesha Male AE O/o AEE, No-1, Subdivision, KRS, Mysore CNNL
21 Mandara Yogaraj Female AE O/o CE, Hemavathy Project Zone, Gorur, Hassan CNNL
22 Veeresh Male AE O/o AEE, KNNL, Bennethora Dam, Subdivision, Harrsooru KNNL
23 Shravya H D Female AE O/oSE, No-1, Hemavathy Circle office, HLBC, Channarayapattana CNNL
24 Preethi H M Female AE O/o EE, Yagachi Project Division, Bellur CNNL
25 Davulasab Nadaf Male AE O/o AEE, W&M Subdivision, Yermarus Camp KNNL
26 Vittal Jadhav Male AE O/o AEE, Gate Subdivision, KBJNL, Almatti KBJNL
27 Naveen Kumar K C Male JE O/o AEE, No-4, VC Subdivision, Keragodu KNNL
28 Mahammad Mehraj Male AE O/o AEE, KNNL, Bennethora Project, Rehab Subdivision, Hebbal KNNL
29 Sayeeda Mah Jabeen Female JE No-1(M), Subdivision, KRS, Srirangapattana, Mandya  
30 Laxman Jogdandakar Male AE QC Subdivision-1, Munirabad KNNL
31 Omprakash Male JE O/o AEE, KBJNL, FIC Subdivision-2, Chigaralli, Jewargi, Kalburgi KBJNL
32 Lingananda Male AE O/o AEE, Subdivision, FIC No-8, Masarkal, Raichur  
33 Shivaraj Male JE O/o AEE, FIC, KBJNL, CADA, Bheemarayanagudi KBJNL
34 Rajesh Gowda C E Male JE O/o AEE, KNNL, LLC Subdivision, Railway Station Road, Ballary KNNL
35 Abhishek N J Male JE No-35, HLBC, Dudda, Mandya  
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:16 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080