ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-12

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-12 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 K Jadiyappa Male AE O/o AEE, KNNL, VNC Canal Subdivision, Kamalapur KNNL
2 Sudhakara V Male JE O/o AEE, No-1, Canal Subdivision, Kampli, Ballari  
3 Bharathi Female JE O/o EE, KNNL, No-1, TR division, Munirabad KNNL
4 Hemasri M Female JE O/o AEE, No-1, Canal Subdivision, Kampli, Ballari  
5 Manjunath Male JE O/o AEE, KNNL, Headwork subdivision, Munirabad, Koppa KNNL
6 Jagadeesh Kondavala Male AE O/o EE, KNNL, No-1, TR division, Munirabad KNNL
7 Pallavi L Female JE O/o EE, KNNL, No-1, TR division, Munirabad KNNL
8 Smita Rampur Female AE O/o AEE, KNNL, Malaprabha Quality Contril Subdivision-4, Navalgundaa KNNL
9 Virupaxappa Male AE O/o AEE, KNNL, No-2, Canal Subdivision, Karatagi, Koppal KNNL
10 Chandrashekar T Rathod Male AE KBJNL, ARBC Kammatagi KBJNL
11 Chetan Kusur Male JE O/o AEE, KBJNL, MLI division, Mattihal KBJNL
12 Aravind R Jadhav Male AE O/o AEE, KBJNL, MLI division, Halagani KBJNL
13 Rvaikumara K Male AE O/o AEE, KNNL, No-1, Subdivision, Kampli KNNL
14 Rakesh Yadav S Male JE O/o AEE, Mo-15, Subdivision, HLBC, CNNL, Nagamangala, Mandya CNNL
15 Chandrashekar B Male AE O/o AEE, No-1, Canal Subdivision, Kampli, Ballari KNNL
16 Mamatha Female AE O/o AEE, No-15, Subdivision, HLBC, CNNL, Nagamangala, Mandya CNNL
17 Priyanka H R Female AE O/o CE, Hydraulics division no-1, Karnataka Engineering Resrarch station, K R sagar  
18 Karthik Madhyastha N Male AE O/o AEE, No-3, MO Subdivision, PWD Office Premises, Shimoga  
19 Prashantha B Y Male JE O/o AEE, No-3, MO Subdivision, PWD Office Premises, Shimoga  
20 Manasa R Kulkarni Female AE O/o MD, CNNL, Anand Rao Circle, Bengaluru CNNL
21 Shwetha M G Female AE O/o EE, Hemavathy Right Bank Canal, CNNL, Holenarsipur CNNL
22 Suryakanth Male AE O/o EE, KPC, Division, No-2, Bhalki, Bidar KNNL
23 Vaibhav Goni Male AE O/o AEE, KPC, Subdivision-2, Halahalli Camp, Bhatambra, Bhalki, Bidar KNNL
24 Siddaroodha Male AE O/o AEE, KNNL, Chandrampalli Project Subdivision, Chandapur, Chincgoli KNNL
25 Syed Nadeem ulla quadri Male JE O/o AEE, KNNL, Hirehalla Project Subdivision, Kinnal KNNL
26 Srinath M Male AE O/o AEE, No-2, Yettinahole Project Subdivision, Kinnal  
27 Chethan S Male AE KNNL, No-3, BRLBC, Subdivision KNNL
28 Ramachandra Ganappati Gaonkar Male AE O/o AEE, KNNL, QC Subdivision, Bhadravathy KNNL
29 Venkatesh Babu M S Male AE O/o AEE, KNNL, No-3, Bhadra Canal Subdivision KNNL
30 Shivaleela Chavan Male AE KNNL, Subdivision-17, Navalgunda, Dharwad KNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:12 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080