ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-11

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-11 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/Others
1 Akshatha N Female AE O/o CE, Hemavathy Canal Zone, CNNL, Tumkur  
2 Anilkumara G S Male JE O/o AEE, No-4, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Gubbi  
3 Harikrishna R V Male AE O/o EE, HRBC Division, Holenarsipura, Hassan  
4 Honnesh Gowda D B Male AE O/o AEE, No-3, QV Subdivision, Yediyur, CNNL, Tumkur CNNL
5 Karthik G Male AE O/o AEE, No-3, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Mayasandra CNNL
6 Khandoji Prakash Biradar Male JE O/o AEE, KNNL, GRBC Subdivision, CNNL, Bellur cross CNNL
7 Kiran Kumar A Male AE O/o AEE, No-13, Hemavathi Canal Subdivision, CNNL, Bellur Cross CNNL
8 Krushnappa G Male AE KNNL, DPR Shikarpura KNNL
9 Mohan Kumar K R Male AE O/o AEE, Arkavathy Dam Subdivision, Arobele  
10 Nagesh Prabhu Sonar Male JE O/o AEE KNNL, GRBCC Subdivision-07 KNNL
11 Naveen V Male AE O/o AEE, No-13, Hemavathi Canal Subdivision, CNNL, Bellur Cross CNNL
12 Naveen DB Male AE O/o SE, Hemavathy Project Circle, Gorur, Hassan  
13 Navanth Male AE O/o AEE, No-10, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Nagavalli CNNL
14 Niveditha N R Female AE O/o AEE, No-12, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Bellur Cross CNNL
15 Niveditha GB Female AE O/o EE, KNNL, DRP Division, Shikaripura KNNL
16 Pooja N G Female AE O/o CE, Hemavathy Canal Zone, CNNL, Tumkur CNNL
17 Prashanth T Male AE O/o AEE, No-13, Hemavathi Canal Subdivision, CNNL, Bellur Cross CNNL
18 Rajeswari S P Female AE O/o EE,  
19 Ranganatha V H Male AE O/o SE, KNNL, Thungabhadra Circle, Munirabad, Koppal, KNNL
20 Ravi Keerthi G Male AE O/o AEE, No-5, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Chelur CNNL
21 Saikumar N Male AE O/o AEE, No-5, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Chelur CNNL
22 Sandeepa D R Male AE O/o AEE, No-10, H.L.B.C, Subdivision, Kikkeri, K.R Pete  
23 Santosh D Jaganuri Male AE O/o AEE, KNNL, CBC Subdivision-4, Kabbur, Chikodi KNNL
24 Shashikumar Jainapure Babu Male AE O/o AEE, CBC Subdivision-4, Kabbur, Chikodi, Belagam  
25 Sourav J K Male AE No-4, HRBHLC, Doddakadanur, Subdivision, CNNL CNNL
26 Srinivas B S Male AE O/o AEE, No-3, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Mayasandra CNNL
27 Sriram C M Male AE O/o AEE, Subdivision-2, HRBC, Holenarsipura, Hassan  
28 Suchitra G B Female AE O/o CE, UBP, VJNL, Chithadurga VJNL
29 Sushmitha V Female AE O/o CE, UBP, VJNL, Chithadurga VJNL
30 Veda K P Female AE O/o AEE, No-1, Hemavathy Canal Subdivision, CNNL, Kibbanahalli CNNL
31 Vikas N Male AE O/o AEE, Subdivision-2, HRBC, Holenarsipura, Hassan  
32 Vineet Molkere Male AE O/o EE, KNNL, GRBCC Division-4, Chikkodi KNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:06 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080