ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-10

 

ಸ ಜ ಸಂ ನಿ ತರಬೇತಿ-10 ಸದಸ್ಯರು

Sl. No. Name Gender Designation Office Nigama/ WRDO/   Others
1 Vinod Kumar K Male AE O/o AEE, KNNL, Irrigation Subdivision-5, Shikaripura KNNL
2 Sharanabasappa Biradar Male AE O/o AEE, KNNL, Subdivision-3, Mahalingapura KNNL
3 Gururaj Male JE KBJNL, IBC, Subdivison-2, Kembhavi, Surapura, Yadagiri KBJNL
4 Satalingappa Rodagi Male JE KBJNL, IBC, Subdivision-1, Salotigi, Indi, Vijayapur KBJNL
5 Ninganagoud C Patil Male AE GRBCC, Division, No-12, Lokapur  
6 Naveen Kumar N Male JE O/o AEE, Yettinahole Project subdivision-9, Alur, Hassan  
7 Prashant M Kadakol Male AE CBC, Subdivsion-4, Kabbur  
8 Mahantesh B Kohalli Male JE GRBCC, Subdivision-11, Kowjalaga  
9 Hareesh K Jevoor Male AE KBJNL, IBC, Subdivision-25, Yankanchi, Sindagi, Vijayapur KBJNL
10 Avinash K Katakabhavi Male AE GRBCC, Division, No-4, Kabbur  
11 Praveen G Suryavanshi Male AE O/o EE, KNNL, Athani  
12 Prakash S Lokhande Male AE KBJNL, IBC Subdivision-7, Almela, Sindagi, Vijayapura KBJNL
13 Rajat Patil Male AE KBJNL, IBC Subdivision-6, Almela, Sindagi, Vijayapura KBJNL
14 Sharadha H S Female JE O/o AEE, Yettinahole Project subdivision-9, Alur, Hassan  
15 Anithalakshmi H Female JE O/o EE, VC Division, Mandya  
16 Bhavani K N Female JE O/o EE, VC Division, Mandya  
17 Asharani Female AE Rampura, Sindagi, Vijayapur  
18 Kavyashree R D Female AE O/o AE, KNNL, Irrigation zone, KNNL
19 Gayatri Pattar Female AE KBJNL, IBC division, Rampura, Sindagi,Vijayapur KBJNL
20 Nikita Bnadi Female AE KBJNL, Canal Zone-2 KBJNL
21 Archana A Female AE O/o EE, KNNL, N0-5, Canal division, Yarmaras KNNL
22 Nagaveni R Pattanasheti Female AE GRBCC, Subdivision-1, Hidkal Dam  
23 Muragesh N Bamanale Male AE O/o AEE, KNNL, Athani KNNL
24 Holabasu T Dodamani Male AE O/o AEE, KNNL, Subdivision-2, Inapur KNNL
25 Satish Uppin Male AE KBJNL, IBC, Subdivision-21, Kembhavi, Surapura, Yadagiri KBJNL
26 Dattatreya Jawalagi Male JE KBJNL, IBC, Subdivison-2, Kembhavi, Surapura, Yadagiri KBJNL
27 Manjunatha G Male JE O/o AEE, KNNL, subdivion-6, Honnali KNNL
28 Vishwanth Peerashetti Male AE O/o AEE, KNNL, GLBC, Subdivision-4, Kudachi KNNL
29 Bhoju Chavhan Male AE O/o AEE, KNNL, Athani KNNL
30 Chandru L Chougala Male AE MRBCC, Subdivision-20, Nippani  
31 Raghuveer M Masarakall Male AE O/o EE, KNNL, Athani KNNL
32 Chandrashekhar B Patil Male AE Dodhaganga Subdivision, Nippani  
33 Vinaykumar V Koli Male AE O/o AEE, KNNL, Subdivision-2, Inapur KNNL
 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 16-11-2020 07:04 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಸಮಗ್ರ ಜಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080